Remember my preferences

ติดต่อเรา


บริษัท เนต้าฟิม (ประเทศไทย) จำกัด

Netafim (Thailand) Co.,Ltd                                                                                                                                            

เลขที่ 2170 อาคารกรุงเทพทาวเวอร์ ห้อง 1802 ชั้น 18 ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10310

2170 Bangkok Tower, Room no. 1802, 18th Floor, New Phetchburi Road, Bangkapi, Huaykwang, Bangkok 10310                                            

Tel : +66-2308-0100
Fax :
+66-2308-0105
Email :
   TH.Adminnetafim@netafim.com 
Website :
www.netafim.co.th 


 
   
 

 

ฝ่ายขาย/Sales


ภาคเหนือ / Northern    
 Rewat.jpg
 
นาย เรวัต พรหมจอม / Rewat Promjom
 
Tel :     +66-81-783-8372
Email :  Rewat.Promjom@netafim.com


ภาคกลาง / Center    
Bo pic.jpg
 
นาย รัฐกุล สอนกลิ่น / Ruttakul Sonklin

Tel :     +66-89-921-3521
Email :  Ruttakul.Sonklin@netafim.com

 
ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (อีสาน) / North East     
sutouch.JPG
 
นายสุทัศน์ เเย้มงาม / Sutouch Yamngam

Tel :      +66-89-813-2734
Email :    Tee.Sutouch@netafim.com
 
ร้านค้าขายปลีก/ Retail Shop      
S__4342031.jpg
 
นายธนบดี มณีสว่างวงค์ / Thanabordee Maneesawangwong

Tel :      +66-62-594-3758
Email :
Thanabordee Maneesawangwong@netafim.com
  

ฝ่ายการขนส่ง / Logistics

Tel    :   +66-2308-0100 ต่อ 19
Email :     Lek.Nongluck@netafim.com 
           

ฝ่ายการเงินและบัญชี / Accounting 

Tel   :    +66-2308-0100 ต่อ 17
Email :   Thongchai.Vichaivong@netafim.com